ก็เป็นแฟ้มสะสมงาน เก็บงานเล็กงานน้อยที่ทำเรื่อยมาแต่ยาวนาน ทำๆ พอเรียบๆ ตามใจชอบนิดนึง เน้น Web Standards แต่ Accessibility อาจไม่ดีนัก (บอกแล้วว่าตามใจนิดนึง) แล้วก็ยังคงใช้ TextPattern รู้สึกว่า Customize ได้ดีระดับนึง
งานข้างใน ก็ไม่ได้จะครบอะไรหรอก เอาขึ้นตามใจชอบเช่นเคย งานโคตรเล็กโคตรใหญ่ปะปน ล่าสุดที่ผ่านมาจะเป็นงาน fusion ซึ่งคือบัตรเชิญไปร่วมงาน CPE Night ปีนี้มาแบบสี่ฤดู (เค้าโหวตกันมาอ่า -_-'') บัตรเชิญก็เป็นในลักษณะ Flash CDROM (สมกับเป็น CPE) ก็ลองเปิดดูกันได้
ไม่อยากโม้อะไรยาวมากมาย ช่วงนี้ก็ช่วงสอบอีกแล้ว ก็ต้องรีบปั่นงานส่ง (แต่กลับนั่งอัพบล็อก) เสร็จแล้ว จะเอา Portfolio ไปใช้ตามจุดประสงค์ นั้นก็คือหาที่ฝึกงาน ใครใจดีจะให้ไปฝึกงานด้วยก็บอกได้เน้อ
ใครก็อยากได้ตัวไปฝึกงานหละคับ แบบนี้
ReplyDeleteไม่เข้าใจ TextPattern ไม่เคยใช้ เดี่ยวลอง